Diễn Đàn lớp 8/6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mưa lạnh !!!! Haut_g10

Mưa lạnh !!!!
Mưa lạnh !!!! Haut_d11
Mưa lạnh !!!! I_icon_minitime12/01/10, 04:03 pm
tuonghy183
tuonghy183
Zone Mod

Zone Mod
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nữ

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Cancer
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 24
Việt Nam Đồng Việt Nam Đồng : 52
Mức độ nổi tiếng Mức độ nổi tiếng : 2
Ngày tham gia Diễn Đàn Ngày tham gia Diễn Đàn : 26/12/2009
Tuổi thanh xuân Tuổi thanh xuân : 27
Đến từ Đến từ : Thiên đường :-"
Blast Blast : bình thường nhưng không tầm thường ;))

Mưa lạnh !!!! Vide

Bài gửiTiêu đề: Mưa lạnh !!!!

1 chút đắng cho tình yêu thêm gia vị
Chút buồn phiền cho cảm nhận đc nỗi đau !!!!

C.t r` fãi k Ấy … 1 hạnh phúc quá đỗi ngọt ngào … chỉ mới đây thôi rồi vụt tắt … Tớ nhớ lắm những tháng ngày ấy … những ngày đẹp như thiên thần … chúng ta có thể bên nhau dù là những phút giây khó khăn nhất !!!
Nhưng bây giờ tớ muốn xin lỗi … tớ không làm nổi nữa !!! Tớ đã thả ấy ra … ném ấy vào 1 khoảng không vô tận ….

Nỗi đau ngày hôm ấy 1 lần nữa tái hiện mạnk mẽ … đau lòng lắm màh k pík làm sao … tớ thả ấy ra … tớ buông ấy ra với những gì tớ còn có thể … Đi đi ấy … đến khi tớ vẫn còn 1 chút lí trí … thì ấy đyz đyz … !!!!

Tớ muốn nhắm mắt lại và ngủ 1 giấc thật sâu … tớ sợ cảm giác mở mắt ra sẽ fãi đối mặt với ấy … vẫn là ấy đó màh tớ chạm vào không nổi … Tớ k dám chạm vào giấc mơ 1 lần nữa … tất cả sẽ vỡ òa … tớ muốn vẫn còn đc ngắm ấy mỗi ngày … dù chỉ là trong 1 giấc mơ thôyz J ….. Tớ k muốn đến cả giấc mơ cũng tan vỡ !!!!

106 ngày – trí nhớ của tớ vẫn nguyên vẹn fãi k ấy … và cả niềm hạnh phúc cũng vậy … tớ k thể tự tin nhìn vào mắt ấy và bảo rằng tớ yêu ấy … Tớ sai rồi … và tớ không hối hận !!! J

Khờ qá …. Ấy đau làm gì … ấy khóc làm gì … khờ qá … tớ là con gái màh tớ mạnk mẽ ghêz chưa …. Tớ k khóc đâu … trước nỗi đau qá lớn … dù tớ cảm thấy trái tim mjk` tan ra thành nước. .. thì lí trí giữ tớ lại … tớ muôn bảo rằng : Ấy hãy đi nhanh lên … tớ k cần ấy nữa !!!

Ấy àh … tớ k bao giờ hối hận … k bao giờ hối hận khi yêu ấy sâu sắc .. chỉ hối hận vì mjk` đã k kiềm chế nổi sự nóng giận !!!!
Halloween lạnh thật ấy àh … 1 lần nữa tớ lại bước đi trong cái lạnk buốt 1 mjk` … nhưng k sao … 1 mjk` thì sao chứ … 1 mjk` thì đc hưởg trọn 1 cây kem … dù nước mắt sẽ rớt xuốg làm kem tan hết … 1 mjk` thì sao chứ … 1 mjk` thì đc hưởng trọn cả cái áo lạnh … dù cái áo cũng lạnh buốt đến k ngờ !!!!

Đyz đyz ấy … tớ vẫn giữ cánk cửa đấy … ấy đyz nhank đyz … Tớ là 1 Berry băng giá … 1 con hồ li của băng tuyết màh … tớ lạnk lùg lắm … ấy đừg có như thế … đâu fãi chỉ mỗi ấy đau … màh sao chỉ có mjk` ấy khóc … tớ k khóc đc !!!!

Tớ sẽ cố gắng buông ra … sẽ cố gắng k khóc than … tớ là Hồ Li Vô Tình !!!

Tớ k muốn qá nh` lời … tớ k muốn đây là 1 cái entry ướt át … tớ chỉ muốn nhờ tiếng mưa nói hộ tiếng lòng !! Quá muộn r` ấy àh … thật sự là đã qá muộn … ấy nhọc lòng làm chi … ấy đau khổ làm chi …

Tất cả chỉ là ảo ảnh !!!!

Chữ Kí Của tuonghy183

Mưa lạnh !!!! Bas_g10Mưa lạnh !!!! Bas_d10

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Mưa lạnh !!!! Haut_g10

Trả Lời Nhanh - Quick Reply
Mưa lạnh !!!! Haut_d11

Mưa lạnh !!!! Bas_g10Mưa lạnh !!!! Bas_d10