IndexCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Một sớm mùa đông !!!!
12/01/10, 03:51 pm
tuonghy183
Zone Mod

Zone Mod
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nữ

Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Cancer
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 24
Việt Nam Đồng Việt Nam Đồng : 52
Mức độ nổi tiếng Mức độ nổi tiếng : 2
Ngày tham gia Diễn Đàn Ngày tham gia Diễn Đàn : 26/12/2009
Tuổi thanh xuân Tuổi thanh xuân : 20
Đến từ Đến từ : Thiên đường :-"
Blast Blast : bình thường nhưng không tầm thường ;))

Bài gửiTiêu đề: Một sớm mùa đông !!!!
Xem lý lịch thành viên

Lại 1 mùa đông lại đến … chiều nay lang thang ngoài đường, em mới nhận ra là mùa đông đang đến, khi cơn gió đông đầu mùa lạnh lẽo ùa vào mặt, và những cơn mưa bất chợt kéo đến rồi lại bất chợt đi … Những cơn mưa là những giọt nước mắt từ trên trời, vậy thì chắc mùa đông có nhiều ngừi khóc lắm nhỉ, nhiều ngừi khóc thì nước mắt tích tụ sẽ nhiều, nên mưa cũng nhiều, em nghĩ như vậy có đúng không anh nhỉ ?

Lạnh lắm anh àh … mùa đông năm nay lạnh hơn mùa đông năm ngoái … em nhẹ bước đi ngoài đường, nhìn dòng người qua lại, em lại cảm thấy vui 1 niềm vui là lạ … Anh có nhớ không anh nhỉ ? Em thích mùa đông, thích trời mưa, thích lạnh, nhưng cũng sợ tất cả những cảm giác đó … con ngừi lạ thật anh nhỉ, có quá nhiều điều thích nhưng cũng lại có rất nhiều mâu thuẫn … Em ghét làm con ngừi, ghét phải sống cuộc sống của 1 con ngừi

1 mùa đông lạnh quá … Em cảm thấy cô đơn rồi này, ngày xưa, em cười cái cảm giác cô đơn của ngừi khác, nhưng bây giờ em phải nếm chịu đó, ông trời thật công bằng !!!

Cuộc sống của em ngập tràn mưa và tuyết, vậy nên lạnh quá anh nhỉ ? Cuộc sống là gì ? Em cứ nói là cuộc sống của em … nhưng cuộc sống là gì em còn chưa hiểu hết … Em chỉ cảm nhận được cái lạnh cắt da cắt thịt của mùa đông !!! Lạnh lắm anh àh !!! Sự cô đơn càng làm em thêm lạnh lẽo

Em đang ngồi ở bên khung cửa sổ và lóc cóc gõ cái entry này … gió lạnh thổi vào mặt, bản nhạc “My Memory” lại làm tâm hồn này thêm giá băng, 1 nỗi nhớ nhẹ nhàng ùa vào lòng, gió mơn man nhè nhẹ
Cuộc sống đâu phải là quá khó khăn phải không anh ? Con thuyền kí ức lại đưa em đến đâu nữa đây … 1 nơi nào đó mà anh sẽ không có ở đó … Bỗng nhiên sao mà nhớ quá, nhớ lại những ngày quá đẹp đã đi qua, ngày mai sẽ ra sao, em hay anh đều không biết trước đc, chúng ta không thể thay đổi quá khứ, chỉ có thể cố gắng ở hiện tại …

Em sẽ cố gắng hơn nữa anh àh, em hứa đấy … Có thể em sẽ không thể là người đầu tiên ở cạnh khi có chuyện gì xảy ra với anh, nhưng em hứa sẽ là 1 người lắng nghe chân thành nhất … Vậy có đủ không anh ? Em hứa sẽ chân thành hơn những gì em có thể … hãy tin em và tin vào tình yêu của em … bởi vì em yêu anh

P/s : Lạnh quá

Chữ Kí Của tuonghy183

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Trả Lời Nhanh - Quick Reply